தமிழக சட்டமன்றத் தேர்தல் 2021 - தி.மு.க. வேட்பாளர்கள் பட்டியல் வெளியீடு

தி.மு.. தலைவர் தளபதி மு..ஸ்டாலின் இன்று (12.3.2021)  சென்னை,

அண்ணா அறிவாலயத்தில் தி.மு.. வேட்பாளர்கள் பட்டியலை வெளியிட்டார்.

 பத்மநாபபுரம் - மனோ தங்கராஜ்,

நாகர்கோவில் - சுரேஷ்ராஜன்,

கன்னியாகுமரி - ஆஸ்டின்

ராதாபுரம் - அப்பாவு,

பாளையங்கோட்டை - அப்துல் வஹாப்,

அம்பாசமுத்திரம் - ஆவுடையப்பன்

நெல்லை - லட்சுமணன்,

ஆலங்குளம் - பூங்கோதை ஆலடி அருணா

சங்கரன்கோவில் (தனி) - .ராஜா

ஒட்டப்பிடாரம் (தனி) - சண்முகய்யா

திருச்செந்தூர் - அனிதா ராதாகிருஷ்ணன்,

தூத்துக்குடி - கீதா ஜீவன்

விளாத்திகுளம் - மார்க்கண்டேயன்

முதுகுளத்தூர் - ராஜகண்ணப்பன்,

இராமநாதபுரம்

-காதர்பாட்சா முத்துராமலிங்கம்

பரமக்குடி (தனி) - செ.முருகேசன்,

திருச்சுழி - தங்கம் தென்னரசு

அருப்புக்கோட்டை

- கே.கே.எஸ்.எஸ்.ஆர்.ராமச்சந்திரன்,

விருதுநகர் - சீனிவாசன்

இராசபாளையம் - தங்கபாண்டியன்

கம்பம் - ராமகிருஷ்ணன்

போடி - தங்கதமிழ்ச்செல்வன்,

பெரியகுளம் - சரவணகுமார்

ஆண்டிப்பட்டி - மகாராஜன்,

திருமங்கலம் - மணிமாறன்

மதுரை மேற்கு - சின்னம்மாள்,

மதுரை மத்திய தொகுதி

- பழனிவேல் தியாகராஜன்

மதுரை வடக்கு - தளபதி,

சோழவந்தான் - வெங்கடேசன்

மதுரை கிழக்கு - மூர்த்தி

மானாமதுரை (தனி) - தமிழரசி

திருப்பத்தூர் - கே.ஆர்.பெரியகருப்பன்,

ஆலங்குடி - மெய்யநாதன்,

திருமயம் - எஸ்.ரகுபதி

புதுக்கோட்டை - முத்துராஜா,

விராலிமலை - பழனியப்பன்,

பேராவூரணி - அசோக்குமார்

பட்டுக்கோட்டை - அண்ணாதுரை

ஒரத்தநாடு - எம்.ராமச்சந்திரன்

தஞ்சாவூர் - நீலமேகம்

திருவையாறு - துரை சந்திரசேகரன்,

கும்பகோணம் - அன்பழகன்

திருவிடைமருதூர் - கோவி.செழியன்

நன்னிலம் - ஜோதிராமன்,

திருவாரூர் - பூண்டி கலைவாணன்,

மன்னார்குடி - டி.ஆர்.பி ராஜா

வேதாரண்யம் - வேதரத்தினம்,

பூம்புகார் - நிவேதா முருகன்,

சீர்காழி (தனி) - பன்னீர்செல்வம்

புவனகிரி - துரை சரவணன்

குறிஞ்சிப்பாடி - எம்ஆர்கே பன்னீர்செல்வம்,

கடலூர் - அய்யப்பன்

நெய்வேலி - சபா ராஜேந்திரன்

திட்டக்குடி (தனி) - கணேசன்

ஜெயங்கொண்டம் - கே.எஸ்.கண்ணன்,

குன்னம் - சிவசங்கர்,

பெரம்பலூர் (தனி) - பிரபாகரன்

துறையூர் (தனி) - ஸ்டாலின் குமார்,

முசிறி - தியாகராஜன்,

மணச்சநல்லூர் - கதிரவன்

லால்குடி - சவுந்திரபாண்டியன்,

திருவெறும்பூர் - அன்பில் மகேஷ்

பொய்யாமொழி,

திருச்சி கிழக்கு - இனிகோ இருதயராஜ்

திருச்சி மேற்கு - கே.என்.நேரு

திருவரங்கம் - பழனியாண்டி

குளித்தலை - மாணிக்கம்

கிருஷ்ணராயபுரம் - சிவகாமசுந்தரி

கரூர் - வி.செந்தில்பாலாஜி,

அரவக்குறிச்சி - இளங்கோ,

வேடச்சந்தூர் - காந்திராஜன்

நத்தம் - ஆண்டி அம்பலம்

ஆத்தூர் - பெரியசாமி

ஒட்டன்சத்திரம் - சக்கரபாணி,

பழனி - அய்பி செந்தில்குமார்,

மடத்துக்குளம் - ஜெயராமகிருஷ்ணன்

பொள்ளாச்சி - வரதராஜன்

கிணத்துக்கடவு - குறிச்சி பிரபாகரன்

சிங்காநல்லூர் - கார்த்திக்,

தொண்டாமுத்தூர்

- கார்த்திகேய சிவசேனாதிபதி,

கோவை வடக்கு - சண்முகசுந்தரம்

கவுண்டம்பாளையம் - ஆர்.கிருஷ்ணன்

திருப்பூர் தெற்கு - செல்வராஜ்

மேட்டுப்பாளையம் - சண்முகசுந்தரம்

கூடலூர் (தனி) -காசி லிங்கம்

குன்னூர் - ராமச்சந்திரன்

கோபிச்செட்டிபாளையம் - மணிமாறன்,

அந்தியூர் - வெங்கடாசலம்

பவானி - கே.பி.துரைராஜ்,

காங்கேயம் - சாமிநாதன்

தாராபுரம் (தனி) - கயல்விழி செல்வராஜ்,

மொடக்குறிச்சி - சுப்புலட்சுமி ஜெகதீசன்

ஈரோடு மேற்கு - முத்துசாமி

குமாரபாளையம் - வெங்கடாசலம்

பரமத்திவேலூர் - கேஎஸ் மூர்த்தி,

நாமக்கல் - இராமலிங்கம்

சேந்தமங்கலம் (பழங்குடி) - பொன்னுசாமி

ராசிபுரம் (தனி) - மதிவேந்தன்,

வீரபாண்டி - தருண்

சேலம் தெற்கு - சரவணன்,

சேலம் வடக்கு - இரா.ராஜேந்திரன்

சேலம் மேற்கு - .ராஜேந்திரன்,

சங்ககிரி - ராஜேஸ்,

எடப்பாடி - சம்பத்குமார்

ஏற்காடு (பழங்குடி) - தமிழ்ச்செல்வன்

மேட்டூர் - சீனிவாச பெருமாள்,

ஆத்தூர் (தனி) - ஜீவா ஸ்டாலின்,

கெங்கவல்லி (தனி) - ரேகா பிரியதர்சினி

சங்கராபுரம் - தா.உதயசூரியன்

ரிஷிவந்தியம் - வசந்தம் கார்த்திகேயன்

உளுந்தூர்பேட்டை - மணிகண்ணன்

திருக்கோவிலூர் - .பொன்முடி,

விக்கிரவாண்டி - புகழேந்தி,

விழுப்புரம் - லட்சுமணன்,

திண்டிவனம் - சீத்தாபதி சொக்கலிங்கம்,

மயிலம் - டாக்டர் மாசிலாமணி,

செஞ்சி - கே.எஸ்.மஸ்தான்

வந்தவாசி - அம்பேத்குமார்

செய்யாறு - .ஜோதி,

ஆரணி - எஸ்எஸ் அன்பழகன்,

போளூர் - கே.வி.சேகரன்,

கலசப்பக்கம் - பெ.சு.தி.சரவணன்

கீழ்பென்னாத்தூர் - கு.பிச்சாண்டி,

திருவண்ணாமலை - ..வேலு,

செங்கம் - மு.பெ.கிரி

பாப்பிரெட்டிபட்டி - பிரபு ராஜசேகர்,

தருமபுரி - தடங்கம் சுப்பிரமணி

பென்னாகரம் - இன்பசேகரன்,

பாலக்கோடு - பி.கே.முருகன்

ஓசூர் - ஒய்.பிரகாஷ்,

வேப்பனஹள்ளி - முருகன்,

கிருஷ்ணகிரி - செங்குட்டுவன்,

பர்கூர் - மதியழகன்

திருப்பத்தூர் - நல்லதம்பி,

ஜோலார்பேட்டை - தேவராஜு,

ஆம்பூர் - வில்வநாதன்

குடியாத்தம் (தனி) - அமலு,

கீழ்வைத்தினான்குப்பம்  (தனி) - சீத்தாராமன்

அணைக்கட்டு - நந்தகுமார்,

வேலூர் - கார்த்திகேயன்,

ஆற்காடு - ஈஸ்வரப்பன்

ராணிப்பேட்டை - காந்தி

காட்பாடி - துரைமுருகன்,

காஞ்சிபுரம் - சி.வி.எம்.பி.எழிலரசன்

உத்தரமேரூர் - சுந்தர்,

செங்கல்பட்டு - வரலட்சுமி மதுசூதனன்,

தாம்பரம் - எஸ்.ஆர்.ராஜா,

பல்லாவரம் - கருணாநிதி

ஆலந்தூர் - தா.மோ.அன்பரசன்

சோழிங்கநல்லூர் - அரவிந்த் ரமேஷ்,

ஆவடி - சா.மு.நாசர்

பூவிருந்தவல்லி - கிருஷ்ணசாமி

திருவள்ளூர் - வி.ஜி.ராஜேந்திரன்,

திருத்தணி - சந்திரன்

கும்மிடிப்பூண்டி - கோவிந்தராசன்

திருவொற்றியூர் - சங்கர்

மாதவரம் - சுதர்சனம்,

அம்பத்தூர் - ஜோசப் சாமுவேல்

மதுரவாயல் - காரப்பாக்கம் கணபதி,

மயிலாப்பூர் - .வேலு,

தியாகராயர் நகர் - கருணாநிதி

சைதாப்பேட்டை - மா.சுப்ரமணியம்

விருகம்பாக்கம் - பிரபாகர் ராஜா,

அண்ணா நகர் - மோகன்,

ஆயிரம் விளக்கு - டாக்டர் எழிலன்

சேப்பாக்கம் - உதயநிதி ஸ்டாலின்

துறைமுகம் - பி.கே.சேகர்பாபு

இராயபுரம் - இரா.மூர்த்தி

எழும்பூர் (தனி) - பரந்தாமன்,

திருவிக நகர் (தனி) - தாயகம் கவி,

வில்லிவாக்கம் - வெற்றியழகன்

பெரம்பூர் - ஆர்.டி.சேகர்,

ஆர்.கே.நகர் - ஜே.ஜே.எபிநேசர்,

கொளத்தூர் - மு..ஸ்டாலின்.

Comments